Tesla Toshe Canjin Cajin EV Mai Caja 16A 32A/40A IP67 Caja EV mai ɗaukar nauyi

Wannan samfurin Tesla yana da LCD mai launi don masu amfani don duba sigogin caji kamar halin yanzu, lokacin caji, zazzabi, da sauran bayanan cajin EV.Wannan ƙirar za a iya sanye ta da matosai na wuta daban-daban, kamar CEE, Schuko, BS, NEMA, da dai sauransu, don tabbatar da cewa ya dace da duk kasuwannin duniya.

AIKIN LANTARKI

1. Rated A halin yanzu: 16A/26A/32A/40A
2. Aiki Voltage: 110V/240VTerminal zafin jiki
3. Juriya na Insulation: :1000MΩ(DC500V)
4. Juriya Voltage: 2000V
5. Resistance lamba: 0.5mΩ Max
6. Tashin zafi na ƙarshe: <50KInsulation


Cikakken Bayani

Bidiyon Samfura

OEM & ODM

Q2

Ayyukan Wutar Lantarki

Ƙimar Yanzu 16A/26A/32A/40A
Yanayin Aiki -40°C zuwa +55°C
Ajiya Zazzabi -40°c zuwa+80°C
Input Voltage Fitar Wutar Lantarki Saukewa: 96-270VAC
Juriya na Insulation 500MΩ DC500V
Tuntuɓi Resistance 0.5mΩ Max
Tsare Wuta 2000V
Ƙimar Ƙarfafawa Saukewa: UL94V-0
Rayuwar injiniyoyi 10000 Mating Cycles
Ƙimar Kariyar Casing IP67
Kayan Casing Thermoplastic
Kayan Tasha Copper alloy, azurfa plating + thermoplastic saman
Takaddar Kebul UL
Garanti Watanni 12/10000 zagayowar aure

Siffofin Samfur

★ Ya dace da amfani a kowane yanayi
An ƙera caja EV mai ɗaukar nauyi don zama mai amfani da aiki yadda ya kamata a wurare daban-daban, gami da muhallin waje kamar yankunan bakin teku masu ɗanɗano, har ma da matsananciyar wuraren da ba su da sifili masu zafi da ƙasa da -40°C.

★ Tsari mai ƙarfi, mai jurewa murkushewa
Caja a cikin jerin Cajin Motar Wutar Lantarki mai ɗaukar nauyi yana da ƙaƙƙarfan tsari mai ɗorewa kuma mai juriya ga murkushewa ko tasiri.

Tesla Toshe Cajin EV mai ɗaukar nauyi Tare da Allon LCD (3)
Tesla Toshe Cajin EV mai ɗaukar nauyi Tare da Allon LCD (4)

★ Mai hana ruwa ruwa, baya tsoron jikewar ruwan sama
Caja motar lantarki mai ɗaukuwa tana da ƙarfin hana ruwa mai ban sha'awa, yana mai da shi juriya sosai ga ruwan sama da ruwa.

★ Strong karfinsu, adaptable ga duk EV model
Caja EV masu ɗaukar nauyi sun dace da duk nau'ikan abin hawa na lantarki (EV).Suna haɗa daidai da siginar PWM na abin hawa, suna tabbatar da ingantaccen tsarin caji mai santsi ga kowane EV akan kasuwa.

★ Tsayayyen Aiki, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Cajin EV masu ɗaukar nauyi gabaɗaya suna dacewa da nau'ikan nau'ikan motocin lantarki daban-daban .Suna tabbatar da ƙwarewar caji mai inganci da ƙarancin gazawa ga duk motocin lantarki a kasuwa.

★ Cikakken Tsarin Kariya, Amintaccen Amfani
Ƙarƙashin kariya na mita. Sama da Kariya na Yanzu. Kariya na yanzu (sake farawa farfadowa).Over Temperature Protection.Overload Protection (nau'in duba kai tsaye) .Kariyar ƙasa da Ƙarfin kewayawa.Sama da ƙarfin lantarki da kariyar wutar lantarki .Kariyar Haske.

Tesla Toshe Cajin EV Mai ɗaukar nauyi Tare da Allon LCD (5)
Tesla-plug-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-8

★ TypeA+6mA DC
Cajin abin hawan mu mai ɗaukar nauyi an ƙera shi musamman don dacewa da sabbin ka'idojin kariya na yaɗuwar Arewacin Amurka da Turai.

Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-15
Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-16
Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-17
Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-18
Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-19
Tesla-tologin-Portable-EV-Caja-Tare da-LCD-Screen-20

Takaddun shaida

Duk samfuranmu sun sami takaddun shaida kamar TUV, UL, ETL, CB, UKCA, da CE, suna tabbatar da amincin su, inganci, da kwanciyar hankali.Takaddun shaida babban ƙima ne na ingancin samfur da aiki, tabbatar da cewa kayan aikin cajin abin hawan ku sun cika mafi girman ma'auni na aminci da aminci.

girmamawa

  • Na baya:
  • Na gaba: